Mua bán nhà đất Lâm Đồng

Bán nhà hẻm 27 Lê Hồng Phong Phường 4 Đà Lạt
Bán nhà hẻm 27 Lê Hồng Phong Phường 4 Đà Lạt
Bán nhà sổ riêng xây dựng, hẻm xe máy né nhau, hẻm nhựa tại hẻm 27 Lê Hồng Phong, phường 4, thành phố Đà Lạt.Giá 3 tỉ 900 triệu còn thương lượngNhà cấp 4.Diện tích: 48 m2 (4x12).Hướng: Đông Bắc.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ
26/06/2024
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
3.9 tỷ 48 m²

0376852385

Bán đất nông nghiệp Phường 11 Đà Lạt 710m2
Bán đất nông nghiệp Phường 11 Đà Lạt 710m2
Cần bán 710m2 sổ riêng nông nghiệp.Thuộc Phường 11. Tp Đà LạtSát bên cf Túi Mơ To,Xóm Lèo,Làng Vũ ThịĐất đường xe hơi đến tận nơi. 3 Mặt tiền đường.Trên đất đã có 4-5 Bugalow,nhà pha chế.Thích hợp làm du lịch, lưu trú, quán ...
25/06/2024
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
5.5 tỷ 710 m²

0376852385

Bán 3 lô đất biệt thự tại An Sơn Phường 4 Đà Lạt
Bán 3 lô đất biệt thự tại An Sơn Phường 4 Đà Lạt
Bán 3 lô đất biệt thự tại An Sơn Phường 4 Đà Lạt - Khu Bàn Tay PhậtLô A2: 205m2 11,3 tỷLô A5: 289m2 10,9 tỷLô A6: 306m2 10,5 tỷHướng Tây BắcPhù hợp xây biệt thự định cư nghỉ dưỡng hoặc homestay, villa kinh doanh
25/06/2024
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
10.5 tỷ 306 m²

0376852385

Bán đất biệt thự Khe Sanh Phường 10 Đà Lạt 300m2
Bán đất biệt thự Khe Sanh Phường 10 Đà Lạt 300m2
Bán đất biệt thự Khe Sanh Đà LạtDiện tích: 300m².Pháp lý: Sổ đỏ riêng có sẵn 255m² đất thổ cư.Mặt tiền: 13m.Hướng: Đông Nam.Vị trí: Hẻm Khe Sanh, cách đường chính khe sanh chỉ 150m, thế đất thấp hơn đường 1 hầm, đường bê ...
24/06/2024
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
6.9 tỷ 300 m²

0376852385

Bán villa sân vườn tại An Sơn Phường 4 Đà Lạt 413m2
Bán villa sân vườn tại An Sơn Phường 4 Đà Lạt 413m2
Bán villa sân vườn phong cách hiện đại trong An Sơn - P4  TP Đà Lạt- Diện tích: 413m2- Sổ hồng riêng- Kết cấu : 1 trệt, 1 hầm ( 5 phòng ngủ)Có gara otoSân vườn rộng rãiKhu quy hoạch đường xá thông thoáng rộngNhà thiết kế theo phong cách ...
23/06/2024
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
30 tỷ 413 m²

0376852385

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ, ĐẤT XÂY DỰNG ĐƯỜNG MAI XUÂN THƯỞNG, P8, ĐÀ LẠT.
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ, ĐẤT XÂY DỰNG ĐƯỜNG MAI XUÂN THƯỞNG, P8, ĐÀ LẠT. Nằm tại vị trí trung tâm, dân cư đông đúc, quy hoạch biệt thự. Giao thông thuận lợi, cách vườn hoa thành phố, Hồ Xuân Hương 1, 5km.Diện tích: 326m2, mặt tiền 10m, ...
23/06/2024
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
12.5 tỷ 326 m²

0944979893

ĐẤT CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Thôn 5 Xã Gia Lâm, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng
ĐẤT CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Thôn 5 Xã Gia Lâm, Huyện Lâm Hà, Lâm ĐồngDiện tích: 322m2 có 100m2 thổ cư, ngang 9mGiá bán: 1,1 tỷ có thương lượng- Lô đất view đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh ...
22/06/2024
Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng
1.1 tỷ 322 m²

0904613214

Cần Bán Căn Khách sạn mặt tiền hẻm 27 Lê Hồng Phong Phường 4 Đà Lạt
Cần Bán Căn Khách sạn mặt tiền hẻm 27 Lê Hồng Phong Phường 4 Đà Lạt- Diện tích : 80m2- Ngang: 6m- Hướng: Đông- Pháp lý: Sổ riêng xây dựng- Giao thông: Đường oto lộ giới 10m- Với kết cấu 1 hầm 1 trệt 2 lầu 1 áp mái- Gồm 1 sảnh đón ...
22/06/2024
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
12.5 tỷ 80 m²

0376852385

Bán nhà An Sơn Phường 4 Đà Lạt 107m2  9 phòng 13 tỷ 8
Bán nhà An Sơn Phường 4 Đà Lạt 107m2 9 phòng 13 tỷ 8
 Bán nhà An sơn p4 Đà Lạt- Diện tích : 107m2. ngang 5m- Sổ riêng xd. đã hoàn công- Kết cấu : 1 bán hầm, 1 trệt, 2 lầu 1 áp ----Công năng : - Tầng áp mái : phòng family ( 2 phòng chung 1wc )- Tầng 2 : có 3 pn ( 1 pđôi , 2 đơn , wc riêng từng phòng )- ...
20/06/2024
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
13.8 tỷ 107 m²

0376852385

ĐẤT CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Xã Đạ chais, Huyện Lạc Dương, Lâm Đồng
ĐẤT CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Xã Đạ chais, Huyện Lạc Dương, Lâm ĐồngDiện tích: 5x18Giá bán: 300 triệu- Lô đất đẹp bằng phẳng, nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, ủy ban, cây xăng ...- Nằm ngay trong khu dân ...
15/06/2024
Huyện Lạc Dương, Lâm Đồng
300 triệu 90 m²

0904613214

ĐẤT CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Xã Đinh Trang Hòa, Huyện Di Linh, Lâm Đồng
ĐẤT CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Xã Đinh Trang Hòa, Huyện Di Linh, Lâm ĐồngDiện tích: 17*70 có 200m thổ cưGiá bán: 220tr/m ngang (cả lô 3 tỷ 740)- Lô đất đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh viện, ...- Cách ...
11/06/2024
Huyện Di Linh, Lâm Đồng
3.74 tỷ 1190 m²

0904613214

BIỆT THỰ PHÁP CỔ TTTP ĐÀ LẠT 1800M2 PHÁP LÝ RÕ RÀNG 75 TỶ. LH:0909267003.
Chính chủ rao bán căn biệt thự Pháp giấy tờ pháp lý rõ ràng. - Địa chỉ 22 Huỳnh Thúc Kháng, Phường 4, TP. Đà Lạt. Lâm Đồng (Phường Xuân Hương - đà Lạt - Lâm Đồng mới) - Tổng DTSD: 1800 m², trong đó DT biệt thự: 400 m² - xây dựng ...
08/05/2026
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
75 tỷ 1800 m²

909267003

Bán villa hai mặt tiền
Bán villa hai mặt tiền
CẦN BÁN VILLA 2 MẶT TIỀN – AN SƠN Diện tích: 312m² 9 phòng ngủ rộng rãi Phòng karaoke riêng Phòng xông hơi thư giãn Sân vườn thoáng mát Gara ô tô trong nhà Villa hoàn công đầy đủ Vị trí 2 mặt tiền cực đẹp – thoáng, dễ kinh ...
07/05/2026
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
29,0 tỷ 312 m²

0357244791

Bán Biệt Thự - View Rừng Thông
Bán Biệt Thự - View Rừng Thông
-CẦN BÁN NHANH CĂN BIỆT THỰ 2 MẶT TIỀN – VIEW RỪNG THÔNG Vị trí: khu an Sơn - Đà lạt , gần chợ, trường học , siêu thị, ngay gần trung tâm, an ninh tốt Biệt thự đẳng cấp, thiết kế hiện đại, không gian sống sang trọng và tiện ...
07/05/2026
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
26,8 tỷ 312 m²

0357244791

Bán Biệt Thự
Bán Biệt Thự
Cần bán căn biệt thự view siêu đẹp nằm giữa trung tâm ngay đầu đường Đặng thái Thân (từ đường 3/4 vào 50m) tp Đalat có DT 287m2 nhưng thực tế tới 350m2 , biệt thự siêu đẹp gồm có 2 phòng khách, 1 bếp và phòng ăn ,1 gara và sân có ...
06/05/2026
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng
36,5 tỷ 287 m²

0357244791

Bán căn hộ
Bán căn hộ